Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Camera Wifi Giá Rẻ, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.

Camera Quan Sát Avtech Thương Hiệu Đài Loan Chất Lượng Cao

AVTECH với tiêu chí hướng đến một hệ thống an minh giám sát hoàn hảo, hoàn hảo về chất lượng sản phẩm và hoàn hảo về sự hài lòng cũng như độ tin cậy của khách hàng


11/25/2015 11:37:17 AMMức độ quan tâm: 26996

AVTECH là nhà sản xuất thiết bị an ninh số 1 tại Đài Loan và đứng thứ 16 trên thế giới cùng với thương hiệu Camera Avtech đang tạo dựng uy tín và chất lượng trong lĩnh vực giám sát tại thị trường Việt Nam những năm vừa qua. Bề dày kinh nghiệm 18 năm trong ngành công nghiệp CCTV tại Đài Loan cùng hệ thống phân phối toàn cầu, AVTECH luôn nỗ lực không ngừng  cải tiến và đổi mới sản phẩm để theo kịp xu hướng phát triển của thời đại bùng nổ công nghệ.

camera quan sát avtech công nghệ mới

 camera Avtech được phân phối cung cấp độc quyền Công ty Sóng Nhạc – Công ty đã có tên tuổi từ lâu đời trong lĩnh vực Âm thanh (đầu Karaoke Music Core). Sóng nhạc gần như đã tạo được thương hiệu khá bền vững.
 
Camera AVTECH được nhập khẩu trực tiếp từ Đài Loan, chất lượng có thể nói cực ổn so với các dòng camera từ tầm trung. Camera AVTECH đã có thương hiệu mạnh do chất lượng sản phẩm được đảm bảo.
Với mục đích đưa ra một sản phẩm camera uy tín trên thị trường, chiếm được lòng tin của khách hàng, cạnh tranh được với các sản phẩm camera khác. Hiện nay, camera mang thương hiệu Avtech ngày càng khẳng định uy tín trên thị trường với chất lượng hình ảnh đẹp, kết hợp những tính năng công nghệ vượt trội và sự hỗ trợ tốt sau bán hàng.
Sản phẩm thương hiệu Avtech luôn được người tiêu dùng tin tưởng vì:
· Được nhập khẩu nguyên chiếc từ Đài Loan 
· Độ bền cao, cho chất lượng hình ảnh cực đẹp
· Liên tục cải tiến sản phẩm, đưa ra giải pháp giám sát phù hợp với các công trình, dự án lớn nhỏ của nhà đầu tư hoặc các nhu cầu của cá nhân hay hộ gia đình.
giải pháp camera quan sát cho gia đình
· Đặc biệt, camera Avtech với tính ổn định cao, phát triển mạnh mẽ về các giải pháp dành cho camera an ninh, Avtech cũng đã thực hiện một bước đột phá để đáp ứng nhu cầu của thời đại mới thông qua camera giám sát IP kết hợp đầu ghi hình độc lập NVR là giải pháp đơn giản, tích hợp video giám sát, điều khiển từ xa, và lưu trữ tập trung.
· Một điều ấn tượng hơn nữa, là thời gian gần đây tập đoàn Avtech đã nghiên cứu đưa ra dòng sản phẩm công nghệ HDCCTV đảm bảo chất lượng hình ảnh cao và với mức giá rẻ để đáp ứng nhu cầu của người tiêu dùng Việt Nam.
· Chính sách bảo hành dài dạn (18 - 36 tháng) 

Từ năm 2013 đến nay thị trường camera giám sát và thiết bị an ninh đang diễn ra rất sôi động, nhiều công ty, nhiều thương hiệu mới ra đời, hàng giả hàng nhái cùng với đó cũng rất nhiều khiến cho khách hàng hoang mang, lo lắng trong việc lựa chọn sản phẩm chính hãng, chất lượng. Do đó người tiêu dùng nên tìm đến những đơn vị uy tín, được khách hàng tín cậy chọn mua sản phẩm để tránh mua phải hàng không chính hãng, kém chất lượng.

 

lắp đặt camera giám sát giá rẻ chọn công ty lắp camera giám sát chất lượng ,sau đây là những website lắp camera quan sát uy tín .

Camera giám sát wifi hiện nay là một trong những xu thế và hướng đến của vô số người dùng hiện nay. Camera giám sát wifi giá rẻ nhưng mang lại hiệu quả bảo vệ an ninh cao chất lượng nhờ các tính năng công nghệ được tích hợp trong nó. Vậy camera giám sát wifi là gì? Chúng hoạt động ra sao? Hãy cùng Công nghệ An Thành Phát tìm hiểu về nó nhé!
Máy chấm công Hikvision đang là một trong những thiết bị điện tử thay thế con người chấm ngày công đi làm của nhân viên cũng như điểm danh hằng ngày. Chúng được sử dụng phổ biến tại các văn phòng, công ty, siêu thị, cửa hàng, ... Tuy nhiên để sử dụng là hơi khó khăn đối với ngưới dùng mới tiếp cận. Vì vậy để dễ dàng hơn mời bạn xem qua hướng dẫn sử dụng máy chấm công Hikvision dưới đây nhé!
Khóa cửa vân tay PHGLock là dòng sản phẩm cao cấp chất lượng đến từ Úc, với chiếc khóa cửa thông minh độ bảo mật cao giúp bảo vệ gia đình bạn một cách dễ dàng. Sau đây là hướng dẫn sử dụng khóa cửa vân tay PHGLock bạn có thể tham khảo nhé!
Lắp Camera An Ninh Gia Đình giá rẻ chính hãng giám sát 24/24 từ xa qua Smartphone, máy tính cả ngày lẫn đêm đảm bảo an ninh hiệu quả cho gia đình. Công ty camera An Thành Phát luôn đem đến cho khách hàng những sản phẩm camera gia đình chất lượng nhất tại TP.HCM
Hiện nay đa số các đầu ghi hình KBvision KX-7104TD5 đều bị lỗi do firmware bị cũ chưa được cập nhật. Vì vậy sau đây An Thành Phát sẽ hướng dẫn update firmware đầu ghi hình KX-7104TD5 một cách chi tiết nhất dành cho bạn.
Lắp Router Wifi Giá Rẻ là một trong những nhu cầu cần thiết của hầu hết con người chúng ta. Với xu thế công nghệ hiện đại phát triển, Router wifi được xuất hiện và sử dụng phổ biến tại các gia đình, công ty, nhà xưởng, ...
Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
Giá: 2,050,000 VNĐ Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc
Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
Giá: 1.850.000 Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera
Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
Giá: 3,800,000 VNĐ Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …
Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
Giá: 2,640,000 VNĐ Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...
Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
Giá: 4,130,000 VNĐ Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.
Camera Wifi 360 Yoosee
Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
Giá: 2,200,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
Giá: 1,200,000 VNĐ Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa
Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
Giá: 1,500,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời
Camera Wifi Dahua 360
Giá Khuyến Mãi: 2,779,500 VNĐ
Giá: 3,500,000 VNĐ DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.
Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
Giá: 1,600,000 VNĐ Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ.
Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
Giá: 2,500,000 VNĐ DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà
Lắp Camera Wifi Ezviz Ty2
Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
Giá: 1,800,000 VNĐ Camera Wifi Ezviz TY2 là sản phẩm camera WiFi quay & quét kết nối WiFi thông minh. Dễ dàng quan sát toàn bộ không gian của bạn với phạm vi quan sát 360 độ của Camera TY2 cùng tính năng theo dõi thông minh. Bảo an cho bạn – cả ngày lẫn đêm.
Lắp đặt camera tân phú XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE

XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE

3,933,600 VNĐ
Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình..

Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE

GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE

3,141,600 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC.

Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

2,719,200 VNĐ
Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX.

Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

2,526,480 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC)..

Lắp Camera Quận Gò Vấp

Lắp đặt camera quan sát quận gò vấp sẽ giúp mọi người chọn được camera phù hợp nhất với nơi ở. Một chỗ ở an toàn thì phải đảm bảo luôn trong tầm mắt của bạn.Lắp camera quan sát quận gò vấp luôn cung cấp sản phẩm cũn như đưa ra giải pháp tốt nhất giúp người dùng tiết kiệm chi phí View: 27062.

Lắp Camera Quận 12

Lắp camera quận 12 trong gian đoạn này đang là vấn đề nhiều người quan tâm để phòng chống các rủi ro trộm cắp,cướp giật ngày một gia tăng nhiều hơn tại địa bàn quận 12 nói riêng và trong thành phố nói chung.Hiện nay các gia đình đều tự bảo vệ mình bằng các giải pháp an ninh thông qua camera và hệ thống báo trộm hoặc khóa cửa thông minh View: 24139.

Lắp Camera 2 Mắt Giá Bao Nhiêu

Lắp camera 2 mắt giá rẻ tại An Thành Phát luôn là lựa chọn hợp lý đối với mỗi khách hàng, vừa đáp ứng nhu cầu vừa tiết kiệm chi phí. Để biết lắp camera 2 mắt giá bao nhiêu? Trọn bộ bao gồm những gì? Bạn có thể xem tham khảo bài viết dưới dây! View: 16021.

Lắp Camera Quận 7

Lắp camera quận 7 là một trong số điểm tâm mà khách hàng đang hướng đến để sở hữu cho mình một hệ thống an ninh nhằm mục đích bảo vệ người thân trong gia đình và tài sản của mình. View: 34242.